1. பொன்னேரி – சிறுணியம் பலராமன்,
2. திருத்தணி – கோ.அரி,
3. திருவள்ளூர் – பி.வி.ரமணா,
4. ஆவடி – அமைச்சர் பாண்டியராஜன்,
5. மதுரவாயல் – அமைச்சர் பெஞ்சமின்,
6. அம்பத்தூர் – அலெக்சாண்டர்,
7. மாதவரம் – வி.மூர்த்தி,
8. திருவொற்றியூர் – குப்பன்,
9. ஆர்.கே.நகர் – ராஜேஸ்,
10. கொளத்தூர் – ஆதி.ராஜாராம்,
11. வில்லிவாக்கம் – ஜே.சிடி.பிரபாகர்,
12. அண்ணாநகர் – கோகுல இந்திரா,
13. விருகம்பாக்கம் – வி.என்.ரவி,
14. சைதாப்பேட்டை – சைதை துரைசாமி,
15. தியாகராயநகர் – சத்யா,
16. மயிலாப்பூர் – ஆர்.நட்ராஜ்,
17. வேளச்சேரி – அசோக்,
18. சோழிங்கநல்லூர் – கே.பி.கந்தன்,
19. ஆலந்தூர் – பா.வளர்மதி,
20. ஸ்ரீபெரும்பதூர் – கே.பழனி,
21. பல்லாவரம் – சிட்லபாக்கம் ராஜேந்திரன்,
22. செங்கல்பட்டு – கஜேந்திரன்,
23. செய்யூர் – கனிதா சம்பத்,
24. மதுராந்தகர் – மரகதம் குமரவேல்,
25. உத்தரமேரூர் – வி.சோமசுந்தரம்,
26. அரக்கோணம் – ரவி,
27. காட்பாடி – வி.ராமு,
28. ராணிப்பேட்டை – எஸ்.எம்.சுகுமார்,
29. வேலூர் – எஸ்ஆர்கே அப்பு,
30. அணைக்கட்டு – வேலழகன்,
31. குடியாத்தம் – ஜி.பரிதா,
32. வாணியம்பாடி – செந்தில்குமார்,
33. ஆம்பூர் – நஜர் முகமது,
34. ஜோலார்பேட்டை – கே.சி.வீரமணி,
35. ஊத்தங்கரை – டி.எம்.தமிழ்ச்செல்வம்,
36. பர்கூர் – ஏ.கிருஷ்ணன்,
37. கிருஷ்ணகிரி – கே.அசோக்குமார்,
38. வேப்பனஹள்ளி – கே.பி.முனுசாமி,
39. ஓசூர் – ஜோதி பாலகிருஷ்ணரெட்டி,
40. பாலக்கோடு – கே.பி.அன்பழகன்,
41. பாப்பிரெட்டிபட்டி – ஏ.கோவிந்தசாமி,
42. அரூர் – வி.சம்பத்குமார்,
43. செங்கம் – நைனா கண்ணு,
44. கலசப்பாக்கம் – வி.பன்னீர் செல்வம்,
45. போளூர் – அக்ரிகிருஷ்ணமூர்த்தி,
46. ஆரணி – சேவூர் ராமச்சந்திரன்,
47. செய்யாறு – தூசி கே.மோகன்,
48. திண்டிவனம் – அர்ஜூனன்,
49. வானூர் – எம்.சக்ரபாணி,
50. விக்கிரவாண்டி – முத்தமிழ்ச்செல்வன்,
51. உளுந்தூர்பேட்டை – குமரகுரு,
52. ரிஷிவந்தியம் – எஸ்கேடிசிஏ சந்தோஷ்,
53. கள்ளக்குறிச்சி – செந்தில்குமார்,
54. கங்கவல்லி – நல்லதம்பி,
55. ஆத்தூர் – ஏபி ஜெயசங்கரன்,
56. ஏற்காடு – சித்ரா,
57. தாம்பரம்- டி.கே.எம். சின்னையா
58. ஓமலூர் – ஆர்.மணி,
59. சங்ககிரி – எஸ்.சுந்தர்ராஜன்,
60. சேலம் வடக்கு – வெங்கடாச்சலம்,
61. சேலம் தெற்கு – பாலசுப்ரமணியம்,
62. வீரபாண்டி – எம்.ராஜா,
63. ராசிபுரம் – வி.சரோஜா,
64. சேந்தமங்கலம் – சந்திரன்,
65. நாமக்கல் – கே.பி.பி.பாஸ்கர்,
66. பரமத்திவேலூர் – எஸ்.சேகர்,
67. திருச்செங்கோடு – பொன்.சரஸ்வதி,
68. குமாரபாளைம் – தங்கமணி,
69. ஈரோடு மேற்கு – கே.வி.ராமலிங்கம்,
70. காங்கேயம் – ஏஎஸ் ராமலிங்கம்,
71. பெருந்துறை – எஸ்.ஜெயக்குமார்,
72. பவானி – கே.சி.கருப்பணன்,
73. அந்தியூர் – கே.எஸ்.சண்முகவேல்,
74. கோபிச்செட்டிபாளையம் – கே.ஏ. செங்கோட்டையன்,
75. பவானிசாகர் – ஏ.பண்ணாரி,
76. கூடலூர் – பொன்.ஜெயசீலன்,
77. குன்னூர் – கப்பச்சி டி வினோத்,
78. மேட்டுப்பாளையம் – ஏ.கே.செல்வராஜ்,
79. அவினாசி – ப.தனபால்,
80. திருப்பூர் வடக்கு – கே.என்.விஜயகுமார்,
81. திருப்பூர் தெற்கு – எஸ்.குணசேகரன்,
82. பல்லடம் – எம்எஸ்எம் ஆனந்தன்,
83. சூலூர் – வி.பி.கந்தசாமி,
84. கவுண்டம்பாளைம் – பிஆர்ஜி அருண்குமார்,
85. கோவை வடக்கு – அம்மன் கே அர்ஜூனன்,
86. தொண்டாமுத்தூர்- எஸ்பிவேலுமணி,
87. சிங்காநல்லூர் – கேஆர் ஜெயராமன்,
88. கிணத்துக்கடவு – செ.தாமோதரன்,
89. பொள்ளாச்சி – பொள்ளாச்சி ஜெயராமன்,
90. வால்பாறை – அமுல் கந்தசாமி,
91. உடுமலைபேட்டை – உடுமலை ராதாகிருஷ்ணன்,
92. மடத்துக்குளம் – சி.மகேந்திரன்,
93. பழனி – ரவி மனோகரன்,
94. ஒட்டன்சத்திரம் – என்பி நடராஜ்,
95. நத்தம் – நத்தம் விஸ்வநாதன்,
96. திண்டுக்கல் – திண்டுக்கல் சீனிவாசன்,
97. வேடச்சந்தூர் – விபிபி பரமசிவம்,
98. கரூர் – எம்.ஆர்.விஜயபாஸ்கர்,
99. கிருஷ்ணராயபுரம் – முத்துக்குமார் என்கிற தானேஷ்,
100. குளித்தலை – என்.ஆர்.சந்திரசேகர்,
101. மணப்பாறை – இரா.சந்திரசேகர்,
102. ஸ்ரீரங்கம் – கு.ப.கிருஷ்ணன்,
103. திருச்சி மேற்கு – வி.பத்மநாதன்,
104. திருச்சி கிழக்கு – வெல்லமண்டி நடராஜன்,
105. திருவெறும்பூர் – ப.குமார்,
106. லால்குடி – டி.ராஜாராம்,
107. மணச்சநல்லூர் – பரஞ்ஜோதி,
108. முசிறி – எம்.செல்வராசு,
109. துறையூர் – இந்திரா காந்தி,
110. குன்னம் – ஆர்.டி.ராமச்சந்திரன்,
111. அரியலூர் – தாமரை எஸ்.ராஜேந்திரன்,
112. பண்ருட்டி – சொரத்தூர் ராஜேந்திரன்,
113. கடலூர் – எம்சி சம்பத்
114. குறிஞ்சிப்பாடி – ராம பழனிச்சாமி,
115. புவனகிரி – அருண்மொழித்தேவன்,
116. சிதம்பரம் – கே.ஏ.பாண்டியன்,
117. காட்டுமன்னார்கோவில் – முருகுமாறன்,
118. சீர்காழி – பி.வி.பாரதி,
119. பூம்புகார் – எஸ்.பவுன்ராஜ்
Source: Maalaimalar